Thông tin tỷ giá đô paypal mới nhất

7

Cập nhật thông tin chi tiết về tỷ giá đô paypal mới nhất ngày 16/07/2019 trên website Missuniverse2005thailand.com

Bảng tỷ giá ngoại tệ hôm nay

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD16.097,9816.195,1516.470,56
CAD17.469,0817.627,7317.927,50
CHF23.204,5823.368,1623.765,54
DKK-3.446,363.554,39
EUR25.903,4425.981,3826.761,69
GBP28.708,4428.910,8229.168,16
HKD2.921,662.942,262.986,32
INR-337,72350,97
JPY207,73209,83215,91
KRW17,9618,9020,49
KWD-76.055,5879.039,81
MYR-5.611,415.684,06
NOK-2.675,892.759,77
RUB-369,30411,51
SAR-6.171,006.413,13
SEK-2.451,412.513,12
SGD16.898,8117.017,9417.203,80
THB736,49736,49767,21
USD23.140,0023.140,0023.260,00
Cập nhật lúc 12:47:03 16/07/2019

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.145,0023.150,0023.250,00
EUR25.890,0025.954,0026.286,00
GBP28.710,0028.883,0029.185,00
HKD2.924,002.936,002.988,00
CHF23.294,0023.388,0023.687,00
JPY212,32213,67216,19
AUD16.132,0016.197,0016.437,00
SGD16.922,0016.990,0017.195,00
THB726,00729,00769,00
CAD17.582,0017.653,0017.855,00
NZD-15.447,0015.730,00

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.099,0023.139,0023.249,0023.239,00
AUD16.127,0016.227,0016.532,0016.432,00
CAD17.576,0017.676,0017.977,0017.877,00
CHF23.348,0023.448,0023.790,0023.780,00
EUR25.920,0026.020,0026.372,0026.322,00
GBP28.829,0028.929,0029.234,0029.134,00
JPY212,29213,79216,85216,25
SGD16.906,0017.006,0017.307,0017.207,00
THB-726,00817,00812,00
LAK-2,53-2,67
KHR-5,66-5,72
HKD-2.882,00-3.092,00
NZD-15.420,00-15.829,00
SEK-2.358,00-2.608,00
CNY-3.305,00-3.475,00
KRW-19,09-20,69
NOK-2.642,00-2.797,00
TWD-721,00-816,00
PHP-446,00-475,00
MYR-5.416,00-5.892,00
DKK-3.397,00-3.668,00

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (Bidv)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.140,0023.140,0023.260,00
USD(1-2-5)22.922,00--
USD(10-20)23.094,00--
GBP28.688,0028.861,0029.173,00
HKD2.914,002.935,002.997,00
CHF23.261,0023.401,0023.733,00
JPY212,15213,43217,57
THB713,33720,53780,81
AUD16.132,0016.229,0016.423,00
CAD17.551,0017.657,0017.882,00
SGD16.894,0016.996,0017.213,00
SEK-2.449,002.511,00
LAK-2,452,90
DKK-3.454,003.542,00
NOK-2.681,002.751,00
CNY-3.331,003.417,00
RUB-336,00412,00
NZD15.383,0015.476,0015.738,00
KRW17,6519,5020,34
EUR25.886,0025.951,0026.631,00
TWD677,71-764,23
MYR5.298,61-5.777,68

Ngân hàng TMCP Đông Á (Dong A Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.160,0023.160,0023.240,0023.240,00
AUD16.190,0016.250,0016.400,0016.390,00
CAD17.630,0017.700,0017.860,0017.850,00
CHF22.610,0023.450,0023.080,0023.660,00
EUR25.930,0026.010,0026.250,0026.240,00
GBP28.800,0028.910,0029.170,0029.160,00
HKD2.410,002.950,002.920,002.990,00
JPY209,70213,90215,50215,80
NZD-15.550,00-15.840,00
SGD16.930,0017.030,0017.180,0017.180,00
THB690,00740,00770,00770,00

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.140,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.075,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.497,0023.160,0023.250,00
Bảng Anh28.806,0028.892,0029.204,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.949,002.981,00
Franc Thụy Sĩ23.374,0023.444,0023.697,00
Yên Nhật213,25213,89216,20
Ðô-la Úc16.204,0016.253,0016.429,00
Ðô-la Canada17.632,0017.685,0017.876,00
Ðô-la Singapore16.970,0017.021,0017.205,00
Đồng Euro25.916,0025.994,0026.274,00
Ðô-la New Zealand15.454,0015.531,0015.714,00
Bat Thái Lan729,00747,00760,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.336,003.416,00

Ngân hàng HSBC

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.155,0023.155,0023.255,0023.255,00
Bảng Anh (GBP)28.313,0028.643,0029.436,0029.436,00
Ðồng Euro (EUR)25.607,0025.773,0026.486,0026.486,00
Yên Nhật (JPY)209,48212,13217,57217,57
Ðô la Úc (AUD)15.922,0016.075,0016.586,0016.586,00
Ðô la Singapore (SGD)16.685,0016.879,0017.346,0017.346,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.894,002.928,003.009,003.009,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)17.339,0017.540,0018.026,0018.026,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.240,0023.240,0023.884,0023.884,00
Ðô la New Zealand (NZD)15.415,0015.415,0015.842,0015.842,00
Bat Thái Lan(THB)728,00728,00777,00777,00

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritimebank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.145,0023.255,00
AUD16.176,0016.486,00
CAD17.618,0017.928,00
CHF23.375,0023.703,00
CNY3.298,003.468,00
DKK3.454,003.577,00
EUR25.926,0026.393,00
GBP28.846,0029.221,00
HKD2.927,003.001,00
JPY213,10216,30
KRW19,0120,40
NOK2.625,002.809,00
NZD15.487,0015.801,00
SEK2.436,002.536,00
SGD17.017,0017.218,00
THB734,00769,18

Ngân hàng TMCP Quân đội (Mbbank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.125,0023.135,0023.265,00
USD (USD 5-20)23.115,00--
USD (Dưới 5 USD)23.105,00--
EUR25.671,0025.671,0026.851,00
GBP28.570,0028.714,0029.496,00
JPY212,00212,65218,56
HKD2.867,002.925,353.108,00
CNY-3.324,003.543,00
AUD15.986,0016.147,0016.687,00
NZD15.270,0015.424,0015.952,00
CAD17.357,0017.532,0018.151,00
SGD16.749,0016.918,0017.426,00
THB634,59641,00774,80
CHF23.065,0023.298,0023.935,00
RUB-297,44522,62
KRW-19,3024,14
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (Scb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.055,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(5-20)23.105,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(50-100)23.135,0023.160,0023.250,0023.250,00
EUR25.910,0025.990,0026.310,0026.310,00
GBP28.800,0028.920,0029.260,0029.250,00
JPY213,30213,90217,00216,90
CHF23.220,0023.360,0023.930,0023.790,00
CAD17.630,0017.700,0017.910,0017.910,00
AUD16.160,0016.210,0016.490,0016.490,00
SGD16.880,0016.900,0017.360,0017.240,00
NZD-15.520,00-15.790,00
KRW-19,50-21,50

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (Shb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.140,0023.150,0023.250,00
EUR25.999,0025.999,0026.319,00
JPY212,65213,25216,75
AUD16.101,0016.191,0016.431,00
SGD16.930,0017.000,0017.220,00
GBP28.837,0028.957,0029.347,00
CAD17.608,0017.708,0017.913,00
HKD2.904,002.944,002.994,00
CHF23.305,0023.435,0023.735,00
THB714,00736,00781,00
CNY-3.345,003.410,00

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.620,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.720,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.120,0023.140,0023.260,00
JPYĐồng Yên Nhật211,63212,91218,93
AUDĐô Úc15.881,0016.126,0016.628,00
CADĐô Canada17.362,0017.578,0018.079,00
GBPBảng Anh28.470,0028.837,0029.342,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.126,0023.356,0023.858,00
SGDĐô Singapore16.794,0016.960,0017.362,00
EUREuro25.670,0025.930,0026.532,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.244,003.505,00
HKDĐô Hồng Kông-2.717,003.217,00
THBBạt Thái Lan722,00731,00862,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.576,005.729,00
KRWKorean Won--23,00

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (Tpbank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.136,0023.140,0023.260,00
THBBaht/Satang722,34738,96778,54
SGDSingapore Dollar16.961,0017.019,0017.203,00
SEKKrona/Ore2.470,002.420,002.494,00
SARSaudi Rial6.254,006.172,006.416,00
RUBRUBLE/Kopecks293,00354,00395,00
NZDDollar/Cents15.234,0015.210,0015.562,00
NOKKrona/Ore2.677,002.639,002.723,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.559,005.535,005.607,00
KWDKuwaiti Dinar77.226,0077.076,0077.964,00
KRWWON18,1418,9120,50
JPYJapanese Yen209,40209,83215,92
INRIndian Rupee341,00331,00351,00
HKDDollar HongKong/Cents2.724,002.958,003.058,00
GBPGreat British Pound28.689,0028.911,0029.167,00
EUREuro25.815,0025.983,0026.761,00
DKKKrona/Ore3.519,003.427,003.545,00
CNYChinese Yuan3.321,003.261,003.597,00
CHFFranc/Centimes23.224,0023.369,0023.764,00
CADCanadian Dollar17.477,0017.629,0017.927,00
AUDAustralian Dollar16.119,0016.196,0016.469,00

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (Vietinbank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-16.077,0016.207,0016.577,00
CAD-17.543,0017.659,0018.030,00
CHF-23.246,0023.397,0023.730,00
CNY--3.345,003.405,00
DKK--3.449,003.579,00
EUR-25.891,00 (€50, €100)
25.881,00 (< €50)
25.911,0026.686,00
GBP-28.645,0028.865,0029.285,00
HKD-2.926,002.943,003.043,00
JPY-212,34213,29218,84
KRW-17,9019,3020,70
LAK--2,462,91
NOK--2.677,002.757,00
NZD-15.413,0015.496,0015.783,00
SEK--2.456,002.506,00
SGD-16.884,0016.984,0017.289,00
THB-698,65742,99766,65
USD23.062,0023.130,00 ($50, $100)
23.120,00 (< $50)
23.140,0023.260,00

Video clip liên quan tỷ giá đô paypal

Mua bán usd paypal : limit & limit

Thương vụ 1 tỷ usd của vingroup - sk group giúp "đỡ tỷ giá" usd/vnđ ?

Nhà như bên mỹ giá chỉ 2 tỷ giờ mới biết vì sao | saigon travel business

Quá đẹp the harmony của vingroup - đô thị của tinh hoa kiến trúc

Tận mắt xem siêu đại dự án lớn nhất của vingoup tại hà nội - vincity gia lâm

'cha đẻ' của tiktok - startup tỷ đô kiếm tiền bằng cách nào ?

Thay đổi tỷ lệ chuyển đổi tỷ giá của paypal

Tập đoàn vingroup lớn cỡ nào?

Vì sao chú hà long bối rối trước lời đề nghị nhận 60tr về quê nuôi gà

Nợ công là gì? có thật mỗi người việt nam phải gánh 35 triệu nợ công? | kiến thức kinh tế cơ bản

Những căn biệt thự nửa tỷ không người ở của đồng bào ca dong quảng ngãi

Vì sao chân đế của apple lại có giá 1000 usd ? sự thật về chân đế màn hình apple 1000 usd

Mở đường xong, hà nội đón chào một đô thị kiểu hàn quốc

Paypal là gì ? www.paypal.com

⚡app beautiful plus mời bạn bè kiếm đô rút về paypal // giá trị đồng r$ không cao // ae có thể chơi

Lỗ hơn 4.500 tỷ - cuộc chiến thương mại điện tử việt nam bao giờ thì hết lỗ?

‘soi’ chữ ký đáng giá nghìn tỷ của các đại gia việt

Sau 8 tháng về tay vingroup, viễn thông a giờ ra sao?

đồng hành cùng vinuni, phó hiệu trưởng đại học pennsylvania nói gì về vingroup?

Khám phá túi sinh tồn với giá 30 dollars

Tỷ phú phạm nhật vượng đem lại những gì cho việt nam với khối tài sản đã lên tới trăm nghìn tỷ?

Lisa phạm mới nhất 863 | khai dân trí mới nhất ngày 13|07 |2019| tin 3 sạch | có biến lớn

Vì sao người việt nam chi hàng tỷ usd để mua đất ở mỹ mỗi năm?

Vinfast - kịch bản thành công - thất bại sẽ ra sao? những ưu thế và thách thức?

đào được cổ vật 100 tỷ trong khu nghĩa trang .kho báu dưới mộ cổ. gold in grave

Vinfast, bmw và mercedes đồng loạt ra mắt xe bạc tỷ trong tháng 7

Bamboo airways, vietjet và lý do mua máy bay dù "không có tiền"

Cfo tiki: sự tử tế trong kinh doanh sẽ mang lại giá trị lâu dài

Bitcoin vượt lên 3000 usd trong năm 2018[trần huỳnh minh lâm] buy sell bitcoin,eth 01659877939

Ceo sabeco nói gì về việc thaibev bỏ 5 tỷ usd mua lại sabeco? | ceo sabeco sau 6 tháng 'ở ẩn'

Khám phá hộp sinh tồn chỉ với giá 10 dollars

Xuất hiện khu đô thị lớn như vincity ocean park ở hà nội

Bamboo airways: kẻ liều lĩnh hay đối thủ không thể xem nhẹ?

Thái độ quyết định bạn là ai trên cuộc đời này!

Nhận thêm hợp đồng với vingroup, hvc group tự tin bứt phá

Vinfast và chính sách giá giúp người dùng hưởng lợi gì?

Rót 1.5 tỷ vào vingroup và masan, sk group lọt top 5 nhà đầu tư ngoại lớn nhất ttck việt nam

Vinfast lux v8 - chiếc xe tiếp theo của tỷ phú phạm nhật vượng sẽ có giá bao nhiêu?

Startup định giá 11 triệu usd, không có doanh thu vẫn nhận được đầu tư 550.000 usd vì sao?

Warren buffett và triết lý dạy con - 'đừng xin tiền bố' | ngoài 20 tuổi con mới biết bố là tỷ phú

Giá thật tô phở 920k landmark 81 tầng và món súp thần thánh i phở chọc trời | phong bụi

Tỷ phú phạm nhật vượng thu hút người tài bằng cách nào? | pv chủ tịch vingrouop (phần 1)

Vingroup và các giải thưởng danh giá tại giải quy hoạch đô thị quốc gia (vupa)

Công ty 'gia đình trị' tập 1: giàu có và bí ẩn tại vingroup

Bitcoin trị giá 1 tỷ đô được 1 tỷ phú thâu tóm - ico telegram kêu gọi vốn lớn nhất lịch sử

'cơn sốt' bđs long an thu hút nhiều nhà đầu tư lớn: vingroup, ttc, flc, him lam, nam long...

Những con số khổng lồ cho thấy nền kinh tế trung quốc khủng cỡ nào

Chi 1 tỷ usd mua cổ phần vingroup, sk group nói gì?

Vietjet toan tính gì khi lấn sân sang lĩnh vực thương mại điện tử?

Bamboo airway, tỷ phú trịnh văn quyết: không làm chung, vì sao lại quyết định chơi 1 "game" lớn vây?

  • Tỷ giá đô tpbank
  • Tỷ giá đô tại đài loan
  • Ty gia usd ringgit
  • Tỷ giá đô trong ngày
  • Tỷ giá đô taiwan
  • Tỷ giá đô tại các ngân hàng
  • Ty gia dola newzealand hom nay
  • Tỷ giá đô ưc
  • Tỷ giá đô úc báo úc
  • Tỷ giá đô úc scb
  • Tỷ giá đô hàn quốc vietcombank
  • Tỷ giá đô la mỹ qua các năm
  • Tỷ giá đô hôm qua
  • Tỷ giá đô tăng
  • Tỷ giá đô tuần qua
  • Tỷ giá đô tại bidv
  • Tỷ giá đô sing quốc trinh
  • Tỷ giá đô hải quan
  • Ty gia usd phu quy
  • Tỷ giá đô peso